●Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru da Bayanan wallafe-wallafe: tare da tarin ƙwarewa a cikin GWAS, BMKGene ya kammala ɗaruruwan ayyukan jinsuna a cikin binciken GWAS na yawan jama'a, ya taimaka wa masu bincike don buga labarai fiye da 100, kuma tasirin tasirin tasirin ya kai 500.
● Cikakken nazarin bioinformatics: aikin aiki ya haɗa da nazarin ƙungiyar SNP-hali, yana ba da saitin ƙwayoyin ɗan takara da bayanin aikin su daidai.
●Ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyar bioinformatics da gajeren zangon bincike: tare da babban gogewa a cikin ci-gaba na nazarin halittu na genomics, ƙungiyar BMKGene tana ba da cikakkiyar nazari tare da saurin juyawa.
●Tallafin Bayan-tallace-tallace:Alƙawarinmu ya wuce bayan kammala aikin tare da lokacin sabis na watanni 3 bayan-sayar. A wannan lokacin, muna ba da bibiyar aikin, taimako na warware matsala, da kuma zaman Q&A don magance duk wata tambaya da ta shafi sakamakon.
Nau'in jeri | Ma'aunin yawan jama'a da aka ba da shawarar | Dabarun jeri | Nucleotide bukatun |
Gabaɗayan Tsarin Halitta | 200 samfurori | 10x ku | Matsakaicin hankali: ≥ 1 ng/µL Jimlar adadin ≥ 30ng Iyakance ko babu lalacewa ko gurɓatawa |
Takamaiman-Locus Amplified Fragment (SLAF) | Zurfin tag: 10x Yawan tags: <400 Mb: WGS ana bada shawarar <1Gb: 100K tags 1 Gb > 2Gb: 300K tags Max 500k tags | Ƙaddamarwa ≥ 5 ng/µL Jimlar adadin ≥ 80 ng Nandrop OD260/280=1.6-2.5 Agarose gel: a'a ko ƙayyadaddun ƙasƙanci ko gurɓatawa
|
Daban-daban iri, kasaftawa, landbles / Genebanks / hade da iyalai / albarkatun daji
Daban-daban iri-iri, nau'ikan nau'ikan, nau'ikan ƙasa
Half-sib iyali/cikakkiyar iyali / albarkatun daji
Ya haɗa da bincike mai zuwa:
SNP-halayen ƙungiyar bincike - Manhattan makirci
Binciken ƙungiyar SNP-hali - QQ makirci
Bincika ci gaban da ayyukan BMKGene's de GWAS ya sauƙaƙe ta hanyar tarin wallafe-wallafe:
Lv, L. da dai sauransu. (2023) 'Bayyana cikin tushen kwayoyin halittar ammonia haƙuri a cikin reza clam Sinonovacula constricta ta binciken ƙungiyar genome-fadi',Kiwo, 569, shafi. 739351. doi: 10.1016/J.AQUACULTURE.2023.739351.
Li, X. et al. (2022) 'Binciken Multi-omics na 398 foxtail gero accessions sun bayyana yankuna masu alaƙa da gida, halayen metabolite, da tasirin anti-mai kumburi',Shuka Kwayoyin Halitta, 15 (8), shafi na 1367-1383. doi: 10.1016/j.molp.2022.07.003.
Li, J. et al. (2022) 'Taswirar Ƙungiyar Genome-Wide na Hulless Barely Phenotypes a cikin Muhallin Fari',Gaba a Kimiyyar Shuka, 13, p. 924892. doi: 10.3389/FPLS.2022.924892/BIBTEX.
Zhao, X. et al. (2021) 'GmST1, wanda ke ɓoye sulfotransferase, yana ba da juriya ga ƙwayar ƙwayar ƙwayar waken soya G2 da G3',Shuka, Cell & Muhalli, 44 (8), shafi na 2777-2792. doi: 10.1111/PCE.14066.